Rađa í: stafrófsröđ - starfsheitaröđ - deildaröđ

Almenn lögfrćđistörf
Benedikt Sveinsson bensve@simnet.is

Almennar vátryggingar
Hilmar Pálsson hilmar.palsson@isl.is

Augnlćkningar
Óli Björn Hannesson olibjorn@isl.is

Álvinnsla - starfsmannastjórnun
Sigurđur Briem sigurdur.briem@gmail.com

Bankaútibússtjórn
Árni Gunnarsson arnig@kbbanki.is

Bankaţjónusta
Jóhann St. Ingimundarson johanni@landsbanki.is
Kolbrún Jónsdóttir kolbrun.jonsdottir@glitnir.is

Bókaútgáfa
Páll Bragi Kristjónsson pall.bragi@edda.is

Byggingalist
Manfređ Vilhjálmsson

Byggingaverkfrćđi
Pétur Stefánsson ps@yfn.is; elbj@isl.is

Bćjarverkfrćđi
Eysteinn Haraldsson eysteinn@gardabaer.is
Sigurđur Björnsson sigbj@vortex.is

Dómarastörf - hérađsdómur
Logi Guđbrandsson logi@regula.is

Eignahaldsfélög - fjármálastjórnun
Ríkharđ Ottó Ríkharđsson rikhard.rikhardsson@glitnir.is

Endurskođun
Ólafur Nilsson goon@simnet.is

Fasteignasala
Jón Guđmundsson jon@fastmark.is

Félagi
Eiríkur Kristján Ţorbjörnsson ekt@rafteikning.is
Elín Jóhannsdóttir elinjonsd@simnet.is
Eymundur Sveinn Einarsson cpa@cpa.is
Gunnlaugur Sigurđsson gulli@internet.is
Halldóra Gyđa Matthíasdóttir Proppé halldora@halldora.is
Jóhann Guđni Hlöđversson joi@risehf.is
Jón Ţór Hannesson jonthor@mac.com
Margrét Björk Svavarsdóttir margretsv@gardabaer.is
Margrét Harđardóttir margreth@hofsstadaskoli.is
Sigurđur Hallgrímsson sh@arkthing.is
Steinar J. Lúđvíksson stjl@simnet.is
Sveinn Magnússon holavellir@simnet.is
Ţráinn Valur Hreggviđsson valur@vst.is

Fjármálaráđgjöf
Agnar Kofoed-Hansen agnar@spf.is

Fjármálastjórn
Kristján Ţorsteinsson kth@marel.is

Flugrekstrarráđgjöf
Páll Halldórsson ph@metatron.is

Framkvćmdastjórn - Stjórnun framhaldsskóla
Jón B. Stefánsson jbs@fti.is

Frćđslustjórn
Helgi Jónasson helgij@vortex.is

Gćđastjórnun
Haukur Alfređsson haukur09@gmail.com

Háskólar - lćknakennsla
Jón Hjaltalín Ólafsson jonh@landspitali.is

Heiđursfélagi
Bragi Friđriksson
Hjalti Einarsson hjaltiei@mmedia.is
Ólafur G. Einarsson olafur.g@sedlabanki.is
Sveinn Torfi Sveinsson sveito@centrum.is
Viktor Ađalsteinsson

Heilbrigđiseftirlit
Guđmundur H. Einarsson gudmundur@heilbrigdiseftirlit.is

Heimilislćkningar
Bjarni Jónasson bjarnijonas@simnet.is

Hjúkrunarfrćđi
Ingibjörg Hauksdóttir ingihauk@landspitali.is

Hjúkrunarstjórnun
Ţóra Karlsdóttir thora@holtsbud.is

Innflutningur - dreifung ađfanga til matvćlaiđnađa
Einar Ţór Ţórhallson einar@vgis.is

Kvótamiđlun
Jón Ísfeld Karlsson jon@kvotabankinn.is

Kćlitćkjaframleiđsla
Brynjar Haraldsson brynjar@frostverk.is

Lyfjaframleiđsla
Guđbjörg Alfređsdóttir gudbjorg@vistor.is

Lyfjafrćđi
Hildur Ragnarsdóttir hildurragnars@hotmail.com

Lyflćkningar - gigtlćkningar
Jóhann G. Ţorbergsson

Lyfsala
Guđmundur Hallgrímsson gudmundurhall@simnet.is

Lćknaskólar
Jónas Hallgrímsson jonashall@simnet.is

Lögfrćđi
Jónas Friđrik Jónsson jonas@ru.is

Lögfrćđistörf - alţjóđaviđskiptaréttur
Bjarni Benediktsson bjarniben@althingi.is

Lögfrćđistörf - hćstiréttur
Jónas A. Ađalsteinsson jaa@centrum.is

Lögfrćđistörf Hćstiréttur
Jóhann H. Níelsson dody@jp.is

Mannauđsstjórnun
Elfar Rúnarsson elfar.runarsson@glitnir.is

Markađsmál
Baldvin Jónsson bj@bondi.is

Matvćlaframleiđsla - sala hráefna
Skúli Gunnar Böđvarsson skulib@ms.is; laufeyj@simnet.is

Millilandasiglingar
Ingimundur Sigurpálsson R7@simnet.is

Ráđgjafaverkfrćđi
Guđmundur Óskarsson vgo@isholf.is

Rekstrarţjónusta fasteigna
Guđmundur Guđmundsson gudmundur@iss.is

Sjúkrahúslćkningar
Hrafnkell Helgason kakali@centrum.is

Skipasmíđi
Jón Sveinsson

Skipulagsstörf
Eyjólfur Einar Bragason eyjo@arkidea.is

Skólastjórnun
Sigrún Gísladóttir sigrungisl@simnet.is
Ţorsteinn Ţorsteinsson thorst@fg.is

Skrifstofutćkni
Erling Ásgeirsson erling.asgeirsson@nyherji.is

Sóknarprestur
Hans Markús Hafsteinsson hansmark@centrum.is

Stjórnsýsla - stefnumótun
Klara Lísa Hervaldsdóttir klara.hervaldsdottir@kaupthing.is

Stjórnun á viđhaldi fasteigna
Einar Ţorbjörnsson thorbjoe@simnet.is

Sćlgćtisinnflutningur - stjórnun
Páll Jóhann Hilmarsson ph@innnes.is

Tollvörugeymsla
Helgi Hjálmsson helgihj@centrum.is

Tćknifrćđi
Egill Jónsson egill@gardabaer.is

Vátryggingar
Axel Gíslason axelgisla@simnet.is

Verkefnastjórnun
Helgi Geirharđsson helgi@market.is

Ţjónusta og markađskannanir
Skúli Gunnsteinsson skuli@img.is

Ćskulýđs og íţróttamál
Gunnar Einarsson gunnar@gardabaer.is